fbpx
TeknoKona Teknolojia Tanzania
simu Tanzania

Viettel Imetangaza Nafasi za Ajira Kibao

Viettel Imetangaza Nafasi za Ajira Kibao

Spread the love

viettel_tanzaniaKampuni mpya ya simu Tanzania ya Viettel imetangaza nafasi za ajira nyingi na watu wanaruhusu kuomba kuanzia sasa. Wafanyakazi wanaohitajika ni wa vitengo vya rasilimaliwatu, sheria, fedha, uhasibu, masoko, uchumi, mipango, takwimu, uwekezaji, ugavi, usafirishaji, utunzaji wa vifaa, umeme, simu, teknolojia ya habari na mawasiliano, biashara, utawala na uhusiano wa umma.

Maombi yanatakiwa kutumwa kwa barua pepe, nayo ni viettelrecruiter @gmail dot com, ukiwasilisha ombi lako la kazi basi watakutumia fomu maalumu.

SOMA PIA  Matumizi ya simu janja kwa ajili ya mazoezi

Nafasi ni nyingi sana kwani wanaitaji wafanyakazi buku 2 na ni kwa maeneo mbalimbali nchini.

Kazi ni kwako! | Kuifahamu Viettel Zaidi BOFYA HAPA

VIETTEL-NAFASI-KAZI

Comrade Mokiwa

Mbunifu na mpenda teknolojia.

Muanzilishi wa Teknokona, TechMsaada na Teknokona Group LTD - WWW.TEKNOKONAGROUP.COM

Muda wangu umegawanyika kati ya kazi kibunifu @teknokonagroup na uandishi wa habari za Teknolojia hapa Teknokona Blog.

| mhariri(at)teknokona.co.tz |

Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.

TeknoKona Teknolojia Tanzania