fbpx
TeknoKona Teknolojia Tanzania
Tanzania teknokona Teknolojia

TeknoKona Yapata Logo Mpya ya Ukweliiii..!!!

Spread the love

Tunaposema teknolojia inavuka mipaka na kurahisisha mambo hatukosei kabisa,

nafurahi kusema TeknoKona imepata logo mpya ya kuvutia kutoka kwa mbunifu kutoka nchini Italy anayeishi Ufaransa kwa sasa.

Ni rafiki yangu wa muda mrefu na mpenzi wa kazi za TeknoKona 😉 
Bado anajifunza kiswahili bila hivyo anasema angependa kuchangia makala Teknokona…. nami nasema Hakuna Matata kabisa.
Huu ndo muonekano wetu kwa sasa,
mambo yanaelekea pazuri…

Hakika zinavutia, au mnasemaje?

Fabrizio Furchi ni mbunifu(Designer) na mtangazaji wa Radio anayetokea nchini Italia na sasa anafanya kazi nchini Ufaransa. Ashawahi kufanya kazi ya kujitolea Tanzania miaka ya nyuma, na bado ana mapenzi sana na nchi yetu. Anaweza patikana kupitia twitter @SpaceChili na Google Plus kwa kubofya hapa!

SOMA PIA  Facebook kuja na Mfumo wa Magemu - kama vile Steam
Comrade Mokiwa

Mbunifu na mpenda teknolojia.

Muanzilishi wa Teknokona, TechMsaada na Teknokona Group LTD - WWW.TEKNOKONAGROUP.COM

Muda wangu umegawanyika kati ya kazi kibunifu @teknokonagroup na uandishi wa habari za Teknolojia hapa Teknokona Blog.

| mhariri(at)teknokona.co.tz |

Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.

TeknoKona Teknolojia Tanzania