fbpx
TeknoKona Teknolojia Tanzania
Mtandao Tanzania Tigo

Jua Kuhusu Shindano La Tigo La Waleta Mabadiliko Wa Kidigitali!

Jua Kuhusu Shindano La Tigo La Waleta Mabadiliko Wa Kidigitali!

Spread the love

Inapendeza kuona kampuni inayokupa huduma inakujali sio? na hii haiimaanishi katika kutoa huduma yake tuu iliozoeleka bali hata zile zingine ambazo hatuzitegemei

Mfano kampuni inaweza ikawa inauza maji lakini ukashangaa inatoa mikopo na elimu kwa wananchi licha ya kuwa hiyo sio huduma yake ya kwanza kabisa ambayo ilikusudia kuleta kwa watu. Teknokona inaamini ili kukuwa kwa kampuni na kushamiri lazima kampuni fulani lijiweke karibu na wateja (wananchi) wake.

Waleta Mabadiliko Wa Kitigitali

Tangazo La Tigo kuhusu  Waleta Mabadiliko Wa Kitigitali

Hii tunaliona kwa Tigo kwa kushirikiana na ‘Reach for change’ wanakuletea shindano la kipekee la kidigitali. Shindano hili linahusu wale waleta mabadiliko kwa kutumia njia za kidigitali ingawa katika mtandao tigo imesema kuwa mtu yeyote anaweza tuma maombi kwani sio lazima mabadiliko hayo yatokane na udigitali.

“Je, wewe ni mjasiriamali wa kijamii unayefanya kazi ya kuboresha maisha ya watoto na jamii kwa ujumla? Na unatumia vifaa vya tehama kukuza maendeleo yako? Una wazo la kibunifu la kuleta omabadiliko duniani na pia shauku ya kuleta mabadiliko hayo? Shirikisha wazo lako tutekeleze pamoja !” – TiGo

Changamkia hii sasa! Tigo na washiriki wao wa ‘Rich For Change’ wanakuambia kuwa Washindi wa shindano hili watajinyakulia Dola za kimarekani 20,000/- Naam! ni pesa nyingi sana hizi

SOMA PIA  Mitandao ya kijamii yazuiwa Ethiopia kupisha mitihani

Wakubwa kwa wadogo kama kichwa chako kina wazo la maana juu ya jambo hili ni muhumu kukimbilia fursa hi, maana mambo kama haya ni machache sana. Fikiria mtu akupe kianzio cha kukamilisha ndoto zako kisa tuu kapenda wazo lako la mabadiliko (maendeleo)

TIGO WANAKUAMBIA

Matumizi ya teknolojia ya digitali yanaweza kuonekana katika  namna zifuatazo;

  • Kutumia simu,intaneti,na teknolojia ya habari na mawasiliano (TEHAMA), kama namna moja ya kuchangia suluhu
  • Uwezo na kutumia mtandao kwa simu za mkononi, pia TEHAMA kuboresha hali ya maisha na maendeleo ya jamii
  • Kupeleka na kukuza upatikanaji wa mawasiliano kwa jamii zilizosahaulika
SOMA PIA  Bakhresa aanzisha kampuni ya mawasiliano ya simu-Azam Telecom

JIUNGE KATIKA SHIDANO HAPA SASA!

Kwa kubofya ‘Jiunge Sasa!’ hapo juu utaoelekwa moja kwa moja kwenye fomu ya kujaza ili kusonga mbele katika shindano hili.

Tigo wanamaliza kwa kukuambia “Ibuka kuwa kinara,ibuka kuwa Digital change maker (Mleta mabadiliko wa kidigitali)” Pia kama ulikuwa unasubiria fursa ndio hii. Tuambia sehemu ya comment swala hili limekugusa vipi. Pia kwa habari zingine kama hizi usikose kutembelea mtandao wetu namba moja kwa habari za teknolojia. Teknokona Daima Tupo Nawe Katika Teknolojia!

Hashiman (@hashdough) Nuh

Mhariri Wa TeknoKona Na Mmoja Kati Ya Wafuasi Wa Teknolojia! Naomba Tuikuze TeknoKona Wote Basi.
Ningependa Kusikia Kutoka Kwako Nitumie Barua Pepe hash@teknokona.com

Comment

Comments

  1. […] post Jua Kuhusu Shindano La Tigo La Waleta Mabadiliko Wa Kidigitali! appeared first on […]

Leave a Reply

Your email address will not be published.

TeknoKona Teknolojia Tanzania