fbpx
Afrika, Facebook, Tanzania, Youth

Utumiaji Wa Intaneti Kwa Vijana Tanzania…Je ni Facebook tuu?

Sambaza

Hilo jambo leo naacha kama swali tuu…ila nakaribisha mawazo yenu, nategemea kesho kuandika zaidi kuhusu hili jambo. Je vijana wa Tanzania wanaotumia huduma za intaneti ni asilimia ngapi kati yao utafuta mambo mengine zaidi ya Facebook? 🙂

Facebook Comments

Sambaza
INAYOHUSIANA  Akaunti ya Facebook ya Meya Jerry Silaa Yawa 'hacked'!
0 Comments
Share

Mhariri Mkuu

Tunaandika kuhusu sayansi na teknolojia kwa kutumia lugha ya Kiswahili. | mhariri@teknokona.com |

Reply your comment

Your email address will not be published. Required fields are marked*