fbpx
TeknoKona Teknolojia Tanzania
Mtandao wa Kijamii Teknolojia Twitter

Twitter Mbioni Kuja Na Huduma Ya Status!

Twitter Mbioni Kuja Na Huduma Ya Status!

Spread the love

Licha ya kuwa moja kati ya mtandao wa kijamii wenye mafanikio na nguvu kubwa bado mtandao wa Twitter hauchoki kuleta huduma mpya mabli mbali, sasa wanakuja na kitu kingine.

Twitter imekua ikija na vipengele vipya kadha wa kadha, ni siku chache nyuma tuu tulaindika kuhusiana na huduma yake mpya ya Co-Tweet.

Twitter yatozwa faini ya $150m (bilioni 349 Tsh)

Kwa sasa iko katika hatua ya majaribio kuja na huduma/kipengele kingine kinachokwenda kwa jina la Status.

Vyanzo vingi vinasema kipengele hichi ni cha zamani na kinawakumbusha kipengele kile cha mtandao wa kijamii wa MySpace.

SOMA PIA  WhatsApp kuacha ku-support OS za Nokia na Blackberry.

Usishangae sana kuona bado tunaitaja MySpace, Haya turudi katika huduma hii ya Status kutoka Twitter, Hivi ni jinsi gani inavyofanya kazi?

SOMA PIA  Teknolojia kuchukua ajira milioni 800 kufikia 2035! #Teknolojia #Roboti

Hapa kitakachokua kinafanyika ni kwamba, kama mtu ukiwa unatuma tweet unaweza kabisa kuelezea namna unavyojisikia katika Tweet hiyo kwa kutumia Status.

Kwa haraka haraka ni lebo tuu za maneno ambazo zitakuwa zinatokea katika baadhi ya tweet ambazo watu watakua wanatuma katika mtandao huo.

Kingine cha kujua ni kwamba huduma hii kwa sasa inafanyiwa majaribio na baadhi ya kundi tuu, japokuwa mtandao haujaweka wazi ukubwa wa kundi hilo.

Maandishi Mapya Ya Mtandao Wa Twitter

Maandishi Mapya Ya Mtandao Wa Twitter

Lakini kama kawaida bado TeknoKona tunahisi huduma hii iko katika majaribio na pindi kampuni ikijiridhisha kuwa inafaa basi itaachia huduma hii kwa watumiaji wote wa Twitter.

SOMA PIA  InstaAgent : App Iliyokua Inaiba Password za Instagram Yashtukiwa

Ningependa kusikia kutoka kwako, niandikie hapo chini katika uwanja wa comment, je hii umeipokeaje? Na wewe utapendelea kutumia hudumia hii?

Kumbuka Kutembelea Mtandao Wako Wa TeknoKona Kila Siku, Kwani Daima Tupo Nawe Katika Teknolojia!.

Nifuate Kwenye Mitandao Yangu Ya Kijamii

Instagram | Facebook | Twitter | LinkedIn

Hash

Hashiman (@hashdough) Nuh

Mhariri Wa TeknoKona Na Mmoja Kati Ya Wafuasi Wa Teknolojia! Naomba Tuikuze TeknoKona Wote Basi.
Ningependa Kusikia Kutoka Kwako Nitumie Barua Pepe hash@teknokona.com

Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.

TeknoKona Teknolojia Tanzania