fbpx
TeknoKona Teknolojia Tanzania
Kompyuta Teknolojia

#TBT – Jionee Ubebaji wa Kompyuta ya Miaka ya 1950

#TBT – Jionee Ubebaji wa Kompyuta ya Miaka ya 1950

Spread the love

Teknolojia inazidi kukua na katika ukuaji wake basi vitu vilivyokuwaga ni vikubwa vinazidi kuwa vidogo lakini wakati huo huo ndio vinaweza kufanya mambo mengi zaidi.

Kompyuta za miaka ya 1950 zilikuwa kwa kazi za kimahesabu zaidi na wala si kwa ajili ya kusikilizia muziki, kutazama filamu, ku’facebook 🙂 n.k.

SOMA PIA  Facebook Inacheza na Uwezekano wa Kusafirisha Fikra.

Wakati siku hizi mtu mmoja anaweza akawa na kompyuta za aina mbalimbali kwa wakati mmoja – yaani simu ya mkononi, tableti, laptop, saa janja na vingine vingi kwa wakati mmoja wakati wa miaka ya 1950 iliitajika nguvu ya watu kadhaa kubeba kompyuta moja.

Tazama picha hii ya miaka ya 1950 huko nchini Marekani pale kompyuta mpya ilipokuwa inafikishwa kwa mnunuaji wake..kama hamjala ugali hamuifikishi kokote!

Kompyuta mpya ikifikishwa kwa mnunuaji wake miaka ya 1950

Kompyuta mpya ikifikishwa kwa mnunuaji wake miaka ya 1950

Je ni kifaa gani cha kiteknolojia unachokumbuka kilikuwa kikubwa sana zamani alafu siku hizi kimekuwa kidogo? Kumbuka ku’share na marafiki!

Comrade Mokiwa

Mbunifu na mpenda teknolojia.

Muanzilishi wa Teknokona, TechMsaada na Teknokona Group LTD - WWW.TEKNOKONAGROUP.COM

Muda wangu umegawanyika kati ya kazi kibunifu @teknokonagroup na uandishi wa habari za Teknolojia hapa Teknokona Blog.

| mhariri(at)teknokona.co.tz |

Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.

TeknoKona Teknolojia Tanzania