fbpx
TeknoKona Teknolojia Tanzania
Tanzania

Tigo Waomba Msamaha Kwa Huduma Mbovu Wikiendi

Tigo Waomba Msamaha Kwa Huduma Mbovu Wikiendi

Spread the love

Je wewe ni mtumiaji wa mtandao wa Tigo?

Mtandao huo umeomba msahama kwa tatizo la huduma zake kipindi cha wikiendi iliyoisha, hasa hasa jumapili.

Wamesema kisa cha huduma zao kusumbua kulisababishwa na kukatika kwa mkongo wa mawasiliana wanaoutumia.

SOMA PIA  Kongamano la Teknolojia ya Habari na Mawasiliano (ICT) kufanyika Oktoba 26 na 27, Dar Es Salaam

Je wanasameheka? Soma msamaha wao kwenye picha hapa;

tigo

Comrade Mokiwa

Mbunifu na mpenda teknolojia.

Muanzilishi wa Teknokona, TechMsaada na Teknokona Group LTD - WWW.TEKNOKONAGROUP.COM

Muda wangu umegawanyika kati ya kazi kibunifu @teknokonagroup na uandishi wa habari za Teknolojia hapa Teknokona Blog.

| mhariri(at)teknokona.co.tz |

Comment

Comments

  1. […] post Tigo Waomba Msamaha Kwa Huduma Mbovu Wikiendi appeared first on […]

Leave a Reply

Your email address will not be published.

TeknoKona Teknolojia Tanzania