fbpx

MS Word Imeshushwa Zaidi Ya Mara Bilioni Moja Katika PlayStore!

Google+ Pinterest LinkedIn Tumblr +
Sambaza

Kama inavyojulikana kuwa MS word ni programu muhimu na inayojulikana kuliko zote katika maswala ya kuandika. pengine ni sawa kufikia kiwango hicho kwa kushuhswa. lakini bado changamoto inakujaga kwani App nyingi ambazo sio zile za mitandao ya kijamii huwa zinapata shida sana kufikia kupakuliwa hadi mara bilioni moja

Ms Word bado inajulikana kwa kiasi kikubwa kwani imeweza kujikita kuwa namba moja kwa muda mrefu na kitu kingine ni kwamba Ms Word haijapata mshindani wa dhati ambae anaweza wafanya watuamiji wengi kuhamia kwake.

Idadi Ya Watu Walioshusha Microsoft Word Katika PlayStore

Idadi Ya Watu Walioshusha Microsoft Word Katika PlayStore

Ms Word kwa microsoft ni App ya kwanza kuweza kuvuka namba hizo za kushushwa hivyo inakua ni ya kwanza kuweka rekodi hiyo. Lakini ishu nyingine inakuja kuwa kuna baadhi ya simu kama vile baadhi ya  Samsung zinakuja zikiwa na hiyo App ya microsoft kuwa katika simu janja hizo.

INAYOHUSIANA  Microsoft 4Afrika Initiative ni nini hasa? #Microsoft #DoMore

Hii ina maana gani? hii inaamisha kuwa namba hiyo ya watu walioshushwa ni kwamba  kuna baadhi ya namba ya watu tayari walikuta App hiyo katika simu zao mpya tayari.

Kingine kizuri ni kwamba App hiyo katika Playstore inapatikana bure katika soko hilo maarufu la playstore, na kama kawaida cha bure na kizuri huwa kinapendwa sana hivyo basi hata namba ya kushushwa lazima iwe kubwa.

Microsoft Word

Microsoft Word

Ukiangalia kwa jicho la tatu hii ni nzuri kwa kampuni kwani ndio App  yake ya kwanza kuweza kushushwa katika App store zaidi ya mara bilioni moja na kwa jambo hili wanahitajai peongezi

INAYOHUSIANA  Arrow Launcher sasa kujulikana kwa jina la Microsoft Launcher

Ningependa kusikia kutoka kwako, niandikie hapo chini sehemu ya comment? hili wewe umelipokeaje? pia kumbuka kutembelea teknokona kila siku kwani daima tupo na wewe katika teknolojia!.

Facebook Comments

Sambaza
Share.

About Author

Mhariri Wa TeknoKona Na Mmoja Kati Ya Wafuasi Wa Teknolojia! Naomba Tuikuze TeknoKona Wote Basi. Ningependa Kusikia Kutoka Kwako Nitumie Barua Pepe hash@teknokona.com

Comments are closed.