fbpx
TeknoKona Teknolojia Tanzania
Teknolojia

KFC YAJA NA TREI YENYE KEYBOARD KUVUTIA WATEJA WAKE.

KFC YAJA NA TREI YENYE KEYBOARD KUVUTIA WATEJA WAKE.

Spread the love

Wengi wetu ambao tunapenda kwenda na wakati na kutotaka kupitwa na yanayoendelea ulimwenguni tumejikuta tukitumia muda mwingi kushika simu zetu tukizitumia kwa mambo mbalimbali haswa mawasiliano na kupata habari. Najua pia wengi wetu hupenda kwenda kwenye migahawa kupata chakula huku tukiendelea kuwa karibu na simu zetu muda wote.

Sasa imagine umekwenda kwenye mgahawa na umenunua chakula chako ambacho kinahitaji zaidi kutumia mikono katika kula halafu meseji muhimu inaingia unaijibu vipi na umeshashika chakula? Najua utataka umalize chakula haraka unawe mikono ndio ushike simu kujibu meseji. Kwa kiasi flani inakera hii.

SOMA PIA  Maboresho: Instagram Direct yazidi kunogeshwa .

Mgahawa maarufu duniani KFC katika harakati zake kuwavutia wateja na kuongeza soko la vyakula vyake uliamua kushirikiana na kampuni moja ya teknolojia huko Ujerumani kutengeneza Trei Keyboard za kubebea chakula ambazo pia hufanya kazi kama keyboard hapo hapo.

Mteja wa KFC akitumia trei yake kuandika meseji

Mteja wa KFC akitumia trei yake kuandika meseji

Trei hizo zenye Keyboard ambazo unaweza kuzichaji ni nyembamba na nyepesi kiasi cha kuweza kuzikunja kama gazeti zina uwezo wa kuwasiliana na simu janja(smartphone) kwa kutumia Bluetooth pale unapoziwasha. Hii huziwezesha kuwa keyboard mbadala wa keyboard ya simu kwahiyo meseji inapoingia huhitaji hata kugusa simu yako kwani unaweza kuandika meseji kupitia Trey hizo hivyo kuepusha kuichafua simu na mikono iliyoshika chakula. Trey Typer Keyboard hizi baada ya kuwekwa katika migahawa ya KFC, zote zilichukuliwa na wateja walioonyesha kuvutiwa nazo sana.

Keyboard hiyo nyembamba unaweza kuikunja

Keyboard hiyo nyembamba unaweza kuikunja

Je, tutegemee kuziona katika migahawa ya KFC iliyopo hapa nchini? Na hii ndio raha ya teknolojia.

Comment

Comments

  1. julius philipo - May 26, 2015 at 19:41 - Reply

    Nitafrah zkifka bongo.. kw wat wasaf km cc ttazifrahia..

Leave a Reply

Your email address will not be published.

TeknoKona Teknolojia Tanzania