fbpx
TeknoKona Teknolojia Tanzania
Intaneti

Je huwa Unatembelea Mitandao ya Ngono?

Je huwa Unatembelea Mitandao ya Ngono?

Spread the love

Hivi karibuni tuliandika kuhusu uamuzi wa Google wa kupiga marufuku blogs za ngono na baadae kuruhusu tena katika mfumo wake wa Blogs wa Bloggers. Ila ukweli utakuwa wazi ya kwamba ingawa sheria nchi na ata tamaduni nyingi zinakataza suala hilo lakini bado watu kwa maamuzi yao wenyewe huwa bado wanatembelea mitandao hiyo.

Wengi wanaona bloga wengi wataamia WordPress

Soma;

Blogger Wapiga Marufuku Blog za Ngono

Google Wabadili Uamuzi Kuhusu Blog za Ngono

Ebu tuambie, je wewe pia unaona ni sawa kutembelea mitandao ya ngono?

SOMA PIA  Jinsi Ya Kushusha "Search History" Yote Ya Google!

Ebu bofya kupiga kura ya sura tuone ni kwa kiasi gani bado mitandao hii kwa sababu mbalimbali bado watu wengi washatembelea na bado wanaendelea kutembelea mitandao hiyo. 🙂 Kumbuka kusambaza swali hili kwa marafiki pia, kumbuka ukibofya eneo lako utaweza kuona matokeo yote kujua wengi wamebofya wapi.

(VUMILIA SEKUNDE CHACHE, ENEO LA KUPIGA KURA LINATOKEA)

[socialpoll id=”2256886″]

Comrade Mokiwa

Mbunifu na mpenda teknolojia.

Muanzilishi wa Teknokona, TechMsaada na Teknokona Group LTD - WWW.TEKNOKONAGROUP.COM

Muda wangu umegawanyika kati ya kazi kibunifu @teknokonagroup na uandishi wa habari za Teknolojia hapa Teknokona Blog.

| mhariri(at)teknokona.co.tz |

Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.

TeknoKona Teknolojia Tanzania