fbpx
TeknoKona Teknolojia Tanzania
Teknolojia

Je Unaitaji Suruali Yenye AC?

Spread the love

Wajapani ni noma. Matumizi ya teknolojia yanaweza kweli kutumika kwa kitu chochote wakati wowote katika ulimwengu wa leo. Kama mtu anayeishi katika Jiji la Dar es Salaam au pande za visiwani, itabidi kukubali kuwa kupata vazi lenye uwezo wa kupunguza joto la msimu flani si kitu kibaya.

Kwa hili wajapani waja na suruali hewa-baridi maarufu kama Air-Condition (AC). Wanaamini uingizaji hewa nzuri ya kiubaridi katika suruali yangu pale kwenye joto, kutaweza kuweka viungo vingi viwe poaaa, hahahahaha. Na zaidi ya yote suruari hizo zinakuja na shati zake kabisa.
Kampuni itengenezayo nguo hizi inaitwa Kuchofuku, je wewe utanunua nguo ya namna hii ikija madukani?

Hayo ndo mambo ya teknolojia! 😉

SOMA PIA  Google kuchunguzwa na chombo cha Biashara cha Umoja wa Ulaya
Comrade Mokiwa

Mbunifu na mpenda teknolojia.

Muanzilishi wa Teknokona, TechMsaada na Teknokona Group LTD - WWW.TEKNOKONAGROUP.COM

Muda wangu umegawanyika kati ya kazi kibunifu @teknokonagroup na uandishi wa habari za Teknolojia hapa Teknokona Blog.

| mhariri(at)teknokona.co.tz |

Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.

TeknoKona Teknolojia Tanzania