fbpx
apps, Gemu, Teknolojia

Gemu la Snake (Nyoka) Linakuja Kwenye Simu Janja

gemu-la-snake-nyoka-linakuja-kwenye-simu-janja

Notice: Trying to access array offset on value of type null in /home/teknoloj/public_html/wp-content/plugins/intelly-related-posts/includes/core.php on line 163
Sambaza

nokia-snake-gemuKaa Tayari Kucheza Lile Gemu la Enzi zilee! Kama mara yako ya kwanza kumiliki simu ilikuwa katika ile miaka ya elfu mbili mwanzoni, na wengine ata miaka ya 90 mwishoni basi utakuwa unafahamu kulikuwa na gemu lililokuwa maarufu sana. Gemu hilo halikuwa na mbwembwe nyingi sana, wala halikuwa la rangi pia.

Gemu hilo maarufu lilikuwa linaitwa Snake, yaani nyoka na lilikuwa linapatikana katika karibia simu zote za Nokia za kipindi hicho. Umelikumbuka?

INAYOHUSIANA  Mambo Ambayo Steve Jobs Alisema Kamwe Apple Hawatayafanya na Wanayafanya Sasa!

Gemu la Snake linahusisha mchezaji kuanza na nyoka mdogo ambaye ukuaji wake inambidi mchezaji ale vidoti vidogo vidogo vinavyojitokeza na kupotea kila baada ya muda. Kila anavyozidi kuwa mrefu na ndivyo kasi ya mchezo unaongezeka, na hautakiwi kumgogesha dhidi ya mwili wake mwenyewe, ukifanya hivyo gemu linaisha na itakubidi uanze upya.

Kwenye app hii utaweza kuchagua haina mbalimbali za muonekano na mambo mengine yahusuyo jinsi ya kucheza
Kwenye app hii utaweza kuchagua haina mbalimbali za muonekano na mambo mengine yahusuyo jinsi ya kucheza

Kuna kampuni imeshatangaza ujio mpya wa gemu ilo kwenye simu janja zinazotumia programu endeshaji za Android, Windows na za iOS. Kampuni hiyo, Rumilus Design, imesema app hiyo itaweza kupakuliwa bure kabisa na jina rasmi la gemu hilo litakuwa Snake Rewind.

INAYOHUSIANA  Simu Yako Haiwezi Kukupa Saratani

Gemu ilo litaanza kupatikana tarehe 14 mwezi wa huu wa tano na wamesema ingawa wazo la gemu hilo ni kama lile la zamani bado wameweka vitu mbalimbali vya kisasa katika kulifanya lipendeze zaidi.

Gemu hili lilikuwa ni moja app maarufu sana kwa kipindi cha miaka ya nyuma enzi za utawala wa Nokia katika somo la simu
Gemu hili lilikuwa ni moja app maarufu sana kwa kipindi cha miaka ya nyuma enzi za utawala wa Nokia katika somo la simu

Je utataka kulishusha gemu hili kwenye simu/tableti yako likija? Endelea kutembelea TeknoKona na tutakutaarifa likiingia rasmi katika masoko ya apps.

Facebook Comments

Sambaza
2 Comments
Share

Mhariri Mkuu

Tunaandika kuhusu sayansi na teknolojia kwa kutumia lugha ya Kiswahili. | mhariri@teknokona.com |

2 Comments

  1. Lenz boy
    March 29, 2020 at 12:19 pm

    Lakin mbona mna tufanyia uhuni2 unaambiwa et tuma elfu kumi utatashangaa amna lolote kwanini? Au na nyinyi ndo walewale

    • Mhariri Mkuu
      April 14, 2020 at 11:30 pm

      Umetumiwa na nani?

Reply your comment

Your email address will not be published. Required fields are marked*