fbpx
TeknoKona Teknolojia Tanzania
Microsoft simu

Microsoft: Kwa Sasa Simu Zetu Za Windows Zipo Katika Siti Ya Nyuma!

Microsoft: Kwa Sasa Simu Zetu Za Windows Zipo Katika Siti Ya Nyuma!

Spread the love

Kwa sasa simu za Microsoft maarufu kama Windows hazipo katika mstari wa mbele katika kampuni hilo. Sio jambo lililojificha kwa kila mtu anajua kama haizifanyi vizuri kama kampuni hilo linavyotaka.

Simu hizi toka Microsoft hazina wapenzi wengi kiasi cha kwamba kuna watu amabao hawataki hata kuzisikia kabisa – je wewe ni mmoja wao? – ukiachana na hilo sio kwamba kampuni itaachana na biashara ya simu hizo bali itakuwa haipewi kipaumbele kama mwanzoni.

SOMA PIA  iPhone 5: Apple Yafanya Mabadiliko Zaidi!

Windows katika simu janja inashika namba tatu kama Os yenye uwezo mkuwa nyuma ya iOS ya Apple na Android ya google.

Simu Janja Ya Microsoft Lumia 950

Simu Janja Ya Microsoft Lumia 950

Vifaa ambavyo kampuni inavinagalia kwa macho matatu ni pamoja na Microsoft Surface na huduma zake za michezo (gemu) maarufu kama Xbox.
Kwa mwaka 2016 kampuni limeona ni bora kuendelea kidedea kwa vitu ambavyo vilikubalika vikubwa kwa wateja wao.

Microsoft Surface

Microsoft Surface

Simu nyingi kutoka Microsoft zinajulikana kwa kuwa na vioo/skrini kubwa kwa mfano Lumia 950 ina kioo cha inchi 4. Kama Microsoft wana mpangi wa kuwa na simu ndogo alafu zenye uwezo mkubwa — kama iphone walivyofanya katika iPhone SE – wanaweza wakawateka wateja wengi sana.

SOMA PIA  Microsoft Kutumia Utashi wa Kompyuta (AI) kutatua Saratani

Inaweza ikaingia akilini kwamba simu ndogo zenye uwezo mkubwa zinaweza zikaleta faida kubwa kwa kampuni.

Inaonekana kuwa kampuni linawaachiwa wale ambao wameliteka soko la simu janja (Apple na Google)wabaki kutesa katika soko la simu kwa muda. Kampuni inachofanya ni kuwekeza nguvu zake nyingi katika eneo wanalolitawala.

SOMA PIA  Sababu ya Simu Mpya Nyingi Kutokuwa na Sehemu ya Kuweka Memori Kadi (SD Card) ni Hii!

Wewe kama mwana teknolojia uamuzi huu unauonaje? Ningependa kusikia kutoka kwako. NIandikie sehemu ya comment hapo chini. Pia kumbukua kutembelea mtandao wako pendwa wa TeknoKona kila siku kwa habari maridadi. Kumbuka TeknoKona Daima Tupo Nawe Katika Teknojia!.

Hashiman (@hashdough) Nuh

Mhariri Wa TeknoKona Na Mmoja Kati Ya Wafuasi Wa Teknolojia! Naomba Tuikuze TeknoKona Wote Basi.
Ningependa Kusikia Kutoka Kwako Nitumie Barua Pepe hash@teknokona.com

Comment

TeknoKona Teknolojia Tanzania