fbpx
TeknoKona Teknolojia Tanzania
apps Intaneti simu Teknolojia TikTok Uchambuzi

TikTok inajaribu kitufe cha ‘repost’ ili kushambaza klipu na marafiki

TikTok inajaribu kitufe cha ‘repost’ ili kushambaza klipu na marafiki
Spread the love

TikTok inajaribu kitufe cha “repost” katika programu yake ambayo itaruhusu watumiaji kusambaza upya klipu haraka na wafuasi wao. Kipengele kipya, ambacho kampuni ilikitaja kuwa jaribio la mapema, bado hakipatikani kwa kila mtu, ingawa kinaonekana kupunguzwa kwa idadi ya watumiaji katika siku kadhaa zilizopita.

“Kwa sasa, tunajaribu njia mpya ya watu kusambaza video za TikTok wanazofurahia,” msemaji wa TikTok alisema katika taarifa. Kipengele hiki kinaonekana kama kitufe cha “repost” cha manjano pamoja na vipengele vingine vya kusambaza vya programu. TechCrunch inaripoti kuwa kuchapisha tena klipu hakutaichapisha kwenye wasifu wako, lakini kutasukuma video hadi kwenye milisho ya “Kwa Ajili Yako” ya marafiki zako. Unaweza pia kuongeza maoni mafupi yatakayoonekana pamoja na klipu ili marafiki zako waone “kwa nini ulichapisha tena video hiyo.”

SOMA PIA  Google kufanya masasisho ya kwenye apps zake kuongeza usalama

Ingawa TikTok imejulikana kwa muda mrefu kwa watumiaji wanaochanganya na kusambaza tena klipu za kila mmoja wao, kitufe cha repost ni mara ya kwanza kwa programu kuwa na kitu sawa na retweet – uwezo wa kusambaza tena video kutoka kwa mpasho wako kama ulivyo. Kama TechCrunch inavyoonyesha, TikTok inaweza kuwa inakanyaga kwa uangalifu kipengele hiki kwani kurahisisha kuchapisha machapisho kunaweza kuchafua milisho ya watumiaji ya “Kwa Ajili Yako”, ambayo inajulikana kwa kubinafsishwa sana.

SOMA PIA  50 Cent Aamua Kuikacha Instagram

Hiyo inaweza kuwa ndiyo sababu kampuni inapunguza mwonekano wa machapisho tena kwa marafiki wanaofuatana, angalau kwa sasa. Kampuni inatafuta njia nyingine za kuchanganya aina za video ambazo watu wanaona katika mapendekezo yao, ikiwa ni pamoja na kupunguza “vikundi” vya maudhui yanayoweza kuwa na matatizo.

SOMA PIA  App ya mPaper kutoka Tanzania Yashinda Tuzo Nchini Afrika Kusini

Chanzo: Engadget

Endelea kutembelea tovuti yetu kujifunza zaidi kuhusu teknolojia na matumizi yake na pia kupata habari mbalimbali za kiteknolojia. Soma makala zetu zingine hapa.

Semu Msongole

Digital Marketing Strategist, Content Writer, and Social Media Manager at Teknokona Blog.

Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

TeknoKona Teknolojia Tanzania