fbpx
Teknolojia

Obama na mkewe wapo kwenye mazungumzo na Netflix, kuja na Shows

obama-na-mkewe-wapo-kwenye-mazungumzo-na-netflix-kuja-na-shows

Notice: Trying to access array offset on value of type null in /home/teknoloj/public_html/wp-content/plugins/intelly-related-posts/includes/core.php on line 163
Sambaza

Rais wa zamani wa Marekani, Barack Obama na mkewe wapo kwenye mazungumzo na Netflix ya kuja na kipindi chao spesheli kupitia tovuti maarufu ya burudani za video – Netflix.

Katika taarifa iliyovuja kabla ya muda wake kupitia tovuti ya New York Times, inaonesha mazungumzo hayo bado yanaendelea na yatahusisha Bwana Obama na mkewe, Michelle, kuja na vipindi vyao vya kitofauti na vitakavyoweza kupatikana kupitia mtandao wa Netflix tuu.

INAYOHUSIANA  Tathmini ya usajili wa kadi za simu kwa alama za vidole kufanyika mwezi Sept. 2019
Obama na mkewe wapo kwenye mazungumzo na Netflix
Obama na mkewe wapo kwenye mazungumzo na Netflix

Inasemekana Obama hana lengo la kutumia vipindi hivyo kumponda Rais wa sasa Marekani, Bwana Trump, bali yeye na mkewe watakuja na vipindi vya kuleta hamasa za kimaendeleo kwa watu – kiuchumi, kiteknolojia n.k.

Mtandao wa Netflix una watumiaji zaidi ya milioni 100 duniani kote, na kupitia mtandao huo kuna vipindi vya aina mbalimbali – muvi, tamthilia n.k.

Wengi wanaamini uamuzi huu utawaletea wakina Obama pesa nyingi zaidi, hadi sasa tayari yeye na mkewe wana mkataba wa zaidi ya dola milioni 60 za Marekani katika uandikaji wa vitabu.

INAYOHUSIANA  Uganda Watengeneza Basi la Kutumia Umeme wa Jua

Obama ni moja ya marais wenye followers wengi zaidi kwenye mitandao ya kijamii, Facebook ukurasa wake una Likes milioni 55, wakati Twitter anafollowers milioni 101.

Je una fahamu mangapi kuhusu tovuti ya kustream movi, tamthilia n.k ya Netflix? Soma zaidi hapa makala kuhusu Netflix -> Teknokona/Netflix

Chanzo: NYTimes

Facebook Comments

Sambaza
0 Comments
Share

Mhariri Mkuu

Tunaandika kuhusu sayansi na teknolojia kwa kutumia lugha ya Kiswahili. | mhariri@teknokona.com |