fbpx

Mishahara Minono Huawei: Huawei inavutia wafanyakazi kwa ahadi nono

Google+ Pinterest LinkedIn Tumblr +
Sambaza

Tangazo la kazi na ahadi ya mishahara minono limetolewa na Huawei. Kama upo vizuri kwenye hesabu, sayansi na teknolojia basi Huawei imetangaza italipa mshahara wa hadi mara tano ukilinganisha na mishahara ya watu wengine wenye kazi kama yako.

Kampuni ya Huawei inajaribu kuvutia mabingwa na wabobezi wa maeneo mbalimbali ya sayansi na teknolojia uli kuweza kukua kwa haraka kupitia kubuni na kutengeneza teknolojia zake za kipekee.

INAYOHUSIANA  Punguzo la bei ya betri kwa simu za iPhone

Kwa sasa katika bidhaa za Huawei kama simu kuna asilimia kubwa ya teknolojia/vipuli vya ndani ambavyo vinahusika kununua au kulipa leseni ya utumiaji kwa makampuni mengine – mengi yakiwa ya Marekani.

Huawei imeamua kuwekeza zaidi katika utafiti na ubunifu wa teknolojia zake ili iwe huru na kuepuka matatizo kama wanayopitia kwa sasa kama madhara ya ugomvi wa kibiashara kati ya serikali ya Marekani na Uchina.

INAYOHUSIANA  Sigara ya kielektroniki (E-Cigarette) yalipuka mfukoni mwa mtumiaji na kumuunguza

Kwa sasa mshahara wa juu kabisa kwa wafanyakazi wapya vijana katika kampuni hiyo unaweza kufika hadi milioni 600 – 700 za Kitanzania kwa mwaka.

Tangazo la Huawei la ajira hizo ni hili hapa:

mishahara minono Huawei

Kazi na Mishahara Minono Huawei: Kwa kulipa vizuri Huawei wanaamini wataweza kuvutia watu bora zaidi

Chanzo: TheStar
Facebook Comments

Sambaza
Share.

About Author

Tunaandika kuhusu sayansi na teknolojia kwa kutumia lugha ya Kiswahili. - Stephen, Mwanzilishi wa TeknokonaDotCom | mhariri@teknokona.com |

Comments are closed.