fbpx

Fahamu Kwa nini Facebook Inatumia Rangi Ya Bluu!

Google+ Pinterest LinkedIn Tumblr +

ICT CONFERENCE 2019

Sambaza

Je unafahamu kwa nini Facebook inatumia rangi ya bluu kwenye ubunifu wa app na tovuti yake?

Vingi vina rangi lakini katika maswala ya tovuti ni muhimu sana kuchagua rangi ambayo kwa namna moja au nyingine itaendana na mtandao husika. Kingine ni kwamba hata kama baadhi yetu hatujui ni kwamba kila rangi ina maana yake mbele ya macho ya watu.

Facebook wamelizingatia hilo kwa kuweka rangi ya bluu katika mtandao hio lakini cha kujiuliza ni kwamba ni kwanini mtandao huo una rangi ya bluu? kwa nini isingekuwa rangi nyingine?

INAYOHUSIANA  Tegemea Kuweza Kutumia Apps za Android kwenye Kompyuta

Ni wazi ili kufanya mtandao/tovuti kuvutia sana watu, na iwe ya kirafiki zaidi ni lazima rangi izingatiwe sana. Wakati Facebook inatengenezwa muanzilishi wake rangi ambayo alikuwa nayo katika akili yake ilikua ni rangi ya bluu,

Logo Facebook Inatumia Rangi Ya Bluu

Logo Ya Facebook: Je kwa nini Facebook imechagua kutumia Rangi Ya Bluu

Ukiachana na hilo kwani hata wewe hujawahi kujiuliza kwanini mtandao huo una rangi hiyo tuu?  kwanza, kwa taarifa yako ni kwamba rangi hiyo ya bluu ina maana ya Amani hili lina maana kubwa sana kwani kumbuka kazi kubwa ya mtandao huo wa kijamii ni kuunganisha dunia nzima katika mawasiliano.

Ukaichana na amani  bado rangi ya bluu inaonyesha hadhi ya utulivu na ni moja kati ya rangi bora kabisa dunaini. Sifa za rangi hii ndizo pekee ambazo zimemfanya muanzilishi wa Facebook kuichagua  rangi hii.

Tangia Facebook ianzishwe 2004 mpaka leo ni vipengele vingi sana vimebadilika lakini katika swala la rangi hawajagusa kabisa, hivyo basi hakuna mabadiliko yoyote juu ya hilo.

Muoanekano Wa Mtandao Wa Facebook Katika Kompyuta

Fahamu Kwa nini Facebook Inatumia Rangi Ya Bluu: Muoanekano Wa Mtandao Wa Facebook Katika Kompyuta

Kingine ni kwamba muanzilishi wa facebook ameshawahi kunukuliwa akisema “BLUE IS THE RICHEST COLOR FOR ME – I CAN SEE ALL OF BLUE.”  — kwa tafsiri ya haraka haraka ikiwa inamaanisha kuwa bluu ndio rangi ambayo anaielewa sana kwani anaweza akaiona vizuri zaidi

Mpaka sasa ni wazi kuwa rangi ina mchango mkubwa sana sio? ningependa kusikia kutoka kwako. hivi kama Facebook isingekuwa ya bluu ni rangi gani unahisi ingependeza? niandikie hapo chini sehemu ya maoni.

Kumbuka Kutembelea Mtandao Wako Namba Moja Wa TeknoKona Kwa Mambo Yote Yanayohusiana Na Teknolojia Kwa Ujumla. Daima Tupo Nawe Katika Teknolojia!.

Facebook Comments

Sambaza

ICT CONFERENCE 2019

Share.

About Author

Mhariri Wa TeknoKona Na Mmoja Kati Ya Wafuasi Wa Teknolojia! Naomba Tuikuze TeknoKona Wote Basi. Ningependa Kusikia Kutoka Kwako Nitumie Barua Pepe hash@teknokona.com

Comments are closed.